อยากขอเพิ่มครับ

อยากขอเพิ่มครับ

โพสต์โดย dD เมื่อ อังคาร ธ.ค. 09, 2008 3:46 pm

เรียน ทพ.สุมิตรครับ
1. อยากให้แจ้งเตือน เรื่องเลขที่บัตรประชาชนครับ เมื่อจะเริ่มใช้งานผุ้ป่วยคนนั้น เพราะตอนนี้ สปสช. บังคับเป็นมาตรฐาน ถ้าไม่มี หรือ มีไม่ครบ 13 หลัก น่าจะแจ้งเตือน หรือกระพริบข้อความเตือน
2. อยากให้แจ้งเตือนเรื่อง คนไข้ที่มีสิทธิ ยังไม่หมดอายุ มากกว่า 1 ครับ ผู้ใช้งานจะได้ระมัดระวังมากขึ้น
dD

ย้อนกลับไปยัง ถาม-ตอบ ปัญหาต่างๆ เกี่ยวกับโปรแกรม MIT-NET