การบริการในชุมชน ต้องลงยังไงครับ

การบริการในชุมชน ต้องลงยังไงครับ

โพสต์โดย sutthipongr เมื่อ พุธ ก.พ. 05, 2014 7:36 am

1 ตอนลงทะเบียน ยังจำเป็นต้องกด / ไหม ?
2 กิจกรรมที่ลงต้องขึ้นต้นด้วย HC(ตามด้วยรหัส สนย)

แค่นี้ใช่ไหมครับ แล้วต้องผ่านการเงินไหม ?
ใครพอมีองค์ความรู้งานกายภาพ/แผนไทย ที่ต้องลงชุมชนแล้วคีย์ยังไงบ้างครับ
***เราพิสูจน์ได้ด้วย ผลงานของเรา***

พอเพียง และ เพียงพอ ตามรอยพ่อของแผ่นดิน
sutthipongr

Re: การบริการในชุมชน ต้องลงยังไงครับ

โพสต์โดย mit เมื่อ พฤหัสฯ. มี.ค. 13, 2014 11:11 am

ตอนลงทะเบียนต้องกด / ครับแล้วตัวเลือกกิจกรรมจะมีเฉพาะที่ขึ้นต้นด้วย HC กับ SP
ส่ง 21/43 ไม่เกี่ยวกับเงินครับ
mit

ย้อนกลับไปยัง ถาม-ตอบ ปัญหาต่างๆ เกี่ยวกับโปรแกรม MIT-NET